Starfsmannalisti

staff
Aðalheiður Fanney Björnsdóttir
Leikskólasérkennari
Stoðþjónusta
staff
Anna Lilja Gestsdóttir
Deildarstjóri
Mánadeild
staff
Anna María Harðardóttir
leiðbeinandi á deild
Blómadeild
staff
Berglind Ósk Borgþórsdóttir
Deildarstjóri
Skýjadeild
staff
Carmen Diljá Guðbjarnardóttir
leiðbeinandi á deild
Sunnudeild
staff
Cristina Alves Oliveira Ferreira
leiðbeinandi í leikskóla
Mánadeild
staff
Deana Rakas
leiðbeinandi á deild
Sunnudeild
staff
Drífa Hrönn Önnudóttir
leiðbeinandi og stuðningur á deild
Dropadeild
Reykjavík makeup school, grunnnám í förðun, diploma
staff
Elínborg Hallbjörnsdóttir
Aðstoðarleikskólastjóri
Stjórnun
staff
Elísa Ösp Wegner
leiðbeinandi á deild
Sunnudeild
staff
Emma Ghislaine J Roisse
starfsmaður í leikskóla
Mánadeild
staff
Gabriel Silva Da Silva
Leiðbeinandi á deild
Skýjadeild
staff
Guðleif Kristbjörg Bragadóttir
Leiðbeinandi á deild
Dropadeild
staff
Harpa Lind Sævarsdóttir
leiðbeinandi á deild
Blómadeild
staff
Helga Haraldsdóttir
leiðbeinandi á deild
Blómadeild
Er búin með eina önn í uppeldis og menntunarfræði í HÍ Er í námi, Diploma í leikskólakennarafræðum
staff
Hera Guðmundsdóttir
Deildarstjóri á Stjörnudeild
Sunnudeild
staff
Hildur Margrét Björnsdóttir
Leiðbeinandi á deild
Stjörnudeild
staff
Hulda Valdís Gunnarsdóttir
Deildarstjóri á Sunnudeild
Stjörnudeild
Búin að klára nám sem stuðningsfulltrúi
staff
Jóhanna Rut Hafliðadóttir
Leiðbeinandi
Selið
staff
Júlía Kristey H. Jónsdóttir
Leikskólakennari
Stjörnudeild
staff
Kaisa Emilia Rautiainen
leikskólakennari á deild
Skýjadeild
staff
Katrín Steindórsdóttir
Matráður
Eldhús
staff
Milana Basrak
Deildarstjóri á Dropadeild
Dropadeild
Bed í leikskólakennarafræðum
staff
Monika Dejanovic
leiðbeinandi á deild
Blómadeild
staff
Myrthe Duinhof
leiðbeinandi á deild
Stjörnudeild
Stjórnmála og markaðsfræðingur (European Studies)
staff
Rachel Enock Mkindi
leiðbeinandi á deild
Selið
staff
Radmila Drazic
Leiðbeinandi á deild
Dropadeild
staff
Ruta Baukaite
leiðbeinandi á deild
Blómadeild
staff
Sabina Zahirovic
Leiðbeinandi á deild
Skýjadeild
staff
Sonja Garðarsdóttir
Leiðbeinandi á deild
Mánadeild
staff
Svandís Perla Snæbjörnsdóttir
Yfirmatráður
Eldhús
staff
Svava Kristín Þorsteinsdóttir
Deildarstjóri Blómadeildar
Blómadeild
staff
Tinna María Sævarsdóttir
Leiðbeinandi á deild
Stjörnudeild
staff
Yrsa Líf Nökkvadóttir
Matráður
Eldhús
staff
Þorbjörg Helga Jacobsen
leiðbeinandi á deild
Skýjadeild
staff
Þóra Jóna Jónsdóttir
Sérkennslustjóri
Stoðþjónusta
þroskaþjálfi og með viðbótarnám í menntunar og uppeldisfræði með áherslu á sérkennslu
staff
Þórgunnur Torfadóttir
Umsjónarmaður með tölvum